Chat Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Chat Việt

Cộng đồng teen chatter chào mừng bạn đến đây với chúng tôi!Chúc bạn có những giây phút thực sự thư giãn,nhớ rủ bạn bè đến cùng nhé!^^

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Chức năng trong ChatV
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Quảng cáo
Thành viên nào muốn đưa diễn đàn,website của mình vào đây xin hãy pm cho Kiến Kute nhé
Statistics
Diễn Đàn hiện có 189 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: Ngô

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 212 in 150 subjects
Top posters
Kiến Kute (59)
valentine Buồn... Vote_lcapvalentine Buồn... Voting_barvalentine Buồn... Vote_rcap 
Lee Na[Vô Cãm] (55)
valentine Buồn... Vote_lcapvalentine Buồn... Voting_barvalentine Buồn... Vote_rcap 
ialwayswithyouforever09 (31)
ghost girl (8)
kqxoso (5)
maxib2b (4)
danhcho1ajdo (3)
zing9xhx (3)
houseinhanoi (2)
honchaua (2)
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 18 người, vào ngày Mon Feb 14, 2011 8:37 pm
Poll
Bạn thích honey của bạn như thế nào?
 Sao cũng được
 Hiểu được mình
 Chung thủy
 Kute
 Giàu
 Yêu mình thật sự
 Khác
Xem kết quả

valentine Buồn...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Lee Na[Vô Cãm]
♥Mod box Bói Toán♥
Lee Na[Vô Cãm]

Nữ
Job/hobbies : ThẤt nghiỆp Ồy
Humor : BÌnh thưỜg thÔy
Người iu của tôi tên là : Ơ...ChiỆn tẾ nhỊ... :\">

Nhà của tôi
Bảng hiệu nhà tôi:
Bài hát tôi mê: mũi tên cầu vồng
Phim tôi ghiền: bỗng dưng muốn khóc

valentine Buồn... Empty
Bài gửiTiêu đề: valentine Buồn...   valentine Buồn... EmptySat Jan 24, 2009 10:39 pm

Bài viết được lấy từ đọan tâm sự kũa 1 boy:
em à đã từ rất lâu rồi annh không con` được gặp em nữa, em có biết anh nhớ em nhiều lắm không, em có biết không, từ trước khi gặp em anh đã từng yêu biết bao người con gái , nhưng đến khi gặp em anh mới nhận thấy tình yêu dâng trào mãnh liệt trong anh , lúc đó em như 1 thiên thần với nụ cười luôn nở sẵn trên môi và bây giờ là những giọt nước mắt , em có biết không chính những giọt nước mắt đó như chính những mũi dao đâm thẳng vào trái tim của anh vậy và cũng chính những giọt nước mắt đó đã cho anh nghị lực để bước tới bên em nói lời yêu em và khi nói lời yêu em anh đã tự hứa với lòng mình là phải đem đến cho em niềm vui và hạnh phúc và chúng ta đã có những tháng ngày vui vẻ bên nhau, nhưng khi em nói " xin anh hãy quên em đi " anh như đau thắt quặn trong tim và anh đã khóc đó cũng chính là lần đầu tiên anh khóc vì 1 người con gái dường như tất cả mọi thứ như sụp đổ mọi ước mơ hi vong đều tan biến , anh đã sống như 1 kẻ mất hồn ,và thời gian dần trôi qua anh đã trấn tĩnh lại và anh thấy em nói đúng ,anh sẽ cố quên em vì chắc anh đã không làm được những điều mà anh đã hứa lúc noi' yêu em ,hôm nay là valentine lại 1 valentine nữa chỉ có mình anh ngồi đây và nhớ đến em anh chỉ biết nhớ đến em nhớ đến những kỷ niệm của chúng mình nhưng giờ đây chỉ còn mình anh anh chỉ biết ôm những nỗi nhớ đó vào trong tim thôi em ạ nhưng khi nghĩ đến tương lai nghĩ đến 1 ngày mai thấy em và người ấy tay trong tay vui cười hạnh phúc còn anh thì ngồi đây ngượng cười trong nước mắt anh chỉ biết chúc em luôn vui tươi chúc em hạnh phúc bên người em nhé
đừng hờn trách duyên phận mình em nhé
anh ra đi với tình yêu mang theo
trời mùa đông mỗi ngày 1 lạnh
ở bên người nhớ mặc ấm nghe em .!!!
moclantim
Thànnh viên mới đăng kí

Nam
Job/hobbies : sv
Humor : xinh trai
Người iu của tôi tên là : mix

valentine Buồn... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: valentine Buồn...   valentine Buồn... EmptyWed Jul 28, 2010 2:34 pm

Trúc xinh trúc mọc đầu đình em xinh em hút thuốc lào cũng xinh
Mời bạn : cập nhật tin game, game hay, game vui, tải game hanh dong hot nhat tại game.24h.com
Cập nhật tin nhac hot, nhac chenhac mp3 tốc độ cao trên nhac.vui.vn
Tra cứu diem thi dai hoc nhanh nhất ở đây
http://24h.com.vn

valentine Buồn...
Trang 1 trong tổng số 1 trang